Fáìlì Ejò fún Ààbò Ẹ̀rọ Amúlétutù
ÌFÍHÀN
Ejò ní agbára ìdènà iná mànàmáná tó dára, èyí tó mú kí ó munadoko nínú dídáàbò bo àwọn àmì onínámánà. Bí ìwẹ̀nùmọ́ bàbà bá sì pọ̀ tó, bẹ́ẹ̀ náà ni ààbò onínámánà ṣe dára síi, pàápàá jùlọ fún àwọn àmì onínámánà tó ga. Fáìlì bàbà tó ga tí CIVEN METAL ṣe jẹ́ ohun èlò ààbò onínámánà tó dára jùlọ pẹ̀lú ìwẹ̀nùmọ́ gíga, ìdúróṣinṣin ojú ilẹ̀ tó dára, àti ìfọ́mọ́ra tó rọrùn. A lè fi ohun èlò náà ṣe é láti pèsè ààbò tó dára jù, ó sì rọrùn láti gé sí àwọn ìrísí. Ní àkókò kan náà, láti lè mú ohun èlò náà bá àyíká lílo líle mu, CIVEN METAL tún lè lo ìlànà electroplating sí ohun èlò náà, kí ohun èlò náà lè ní ìdènà tó dára sí igbóná gíga àti ìbàjẹ́.
ÀWỌN ÀǸFÀÀNÍ
Iwa mimọ giga, iṣẹ iduroṣinṣin, ifarada ti o muna, ati irọrun isọdi giga.
Àkójọ Ọjà
Fọ́ìlì Ejò
Fáìlì Ejò RA tó péye tó ga
Fáìlì Ejò Tí A Fi Tin Pa
Fáìlì Ejò Tí A Fi Nickel Pa Mọ́
Teepu Fáìlì Ejò Alámọ́ra
*Àkíyèsí: Gbogbo àwọn ọjà tí a mẹ́nu kàn lókè yìí ni a lè rí ní àwọn ẹ̀ka mìíràn ti ojú òpó wẹ́ẹ̀bù wa, àwọn oníbàárà sì lè yan gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí a béèrè fún.
Ti o ba nilo itọsọna ọjọgbọn kan, jọwọ kan si wa.







